§™†(¯`·.°0°.·´¯)¯Nghệ Sỹ Ngọc Huyền §™†(¯`·.°0°.·´¯)¯
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Những lời tâm tình của fans gừi chị Huyền !

Go down

Những lời tâm tình của fans gừi chị Huyền ! Empty Những lời tâm tình của fans gừi chị Huyền !

Bài gửi by BaoBao.ChauChau Wed Feb 08, 2012 11:10 pm

Chị thương yêu oi.. Em nhớ chị nhiều lắm.. nhớ cả trong những giấc mơ.. Thời gian, lam thay đổi rất nhiều thứ..nhưng trong lòng em, tình cảm của em dành cho chị mãi mãi vẫn không thay đổi.. Chị vẫn mãi là một thần tượng , một người chị mà trong cuộc đời này em may mắn gặp được . Điều em mong ước..được một lần gặp lại Chị..dù em không thể đứng sau cánh gà, nhìn chi hóa trang qua từng nhân vật như hồi xưa nữa.. dù em chỉ được đứng thật xa nhìn chị diễn.. nhưng em vẫn mơ ước..mơ ước một lần gặp lại Chị.. Em chúc Chị luôn thành công trong sự nghiệp , hạnh phúc trong cuộc sống..

Chi Thương , em xem qua YouTube những công tác từ thiện của chi , em thật sự rất xúc động và cũng làm em nhớ thật nhiều... em nhớ những giúp đở của chị dành cho mọi người.. Chị giúp đở mà không cần ai biết , chị giúp lặng lẽ.. tấm lòng của chị thật bao la.. Người chị giúp là bạn của em , mà có thể cũng không là bạn em , chỉ là một người em quen, biết người đó cũng yêu thích Chị , nên em đã rũ người đó lên nhà Chị . và vô tình em được biết người đó cố tình dối chị , nhưng khi em nói với Chị , em còn nhớ " Chị cười thật hiền " Chị nói : người đó kể hoàn cảnh rất khó khăn , nên chị giúp , còn nếu người ta dối gạt chị, thì người ta có tội thôi em . chị hiền quá..còn em thì vẫn còn ấm ức lắm..
Có lần em đi xem Chị diễn o rạp hát , sân khấu nào có chị, luôn nhộn nhịp, đông đúc người chờ vào xem chị diễn.. Khác với nhũng ngôi sao nổi tiếng khác.. Chị thật bình dị, thật gần gũi.. Bước xuống xe , Chị luôn tươi cười bắt tay với khán giả thân yêu.. Vào trong hậu trường , có rất nhiều nhũng dì , những em bé bán vé số , bán bánh kẹo.. có thể vi họ yêu thích nghệ sĩ , mà không có tiền mua vé vào cổng xem , nên trốn vào hậu trường . Mấy người kiểm soát vé hay bảo vệ rạp hát đã đuổi họ ra, với những lời nói rất thiếu văn hóa.. Em nhìn họ thật khốn khổ và đáng thương , nhưng chẳng biết làm sao để giúp họ đây.. Thật bất ngờ , chị lên tiếng.. " Đó là khán giả của Huyền , họ chỉ vào xem , chút họ sẽ ra, anh đừng làm khó họ " Chị vừa lên tiếng , anh bảo vệ đó liền xin lỗi chị va xin lỗi mọi người.. Tất cả đều vui mừng vi được ở lại.. có nhiều tiếng nói : Nghệ sĩ Ngọc Huyền dễ thương quá.. có người nói : NS Ngọc Huyền vừa xinh đẹp, vừa hát hay, lại vừa thương người nữa.. Em đứng ở một góc nhỏ mĩm cười hạnh phúc.. tự hào về Chị .
Chị yêu ơi..giữa cuộc sống tất bật , có thể Chị cũng không còn nhớ.. vì chị giúp rất nhiều người mà đâu cần đền đáp.. Em xin được giữ những kỷ niệm đó..tấm lòng của một người nghệ sĩ Tài Sắc vẹn toàn..

• By : MyLoveNH

Những lời tâm tình của fans gừi chị Huyền ! 284537_1938959032996_1213013610_31795218_5598738_n
BaoBao.ChauChau
BaoBao.ChauChau
Admin
Admin

https://ngochuyen4ever.forumvi.com

- Similar topics